| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
0281006364 là một cảm biến áp suất đường sắt thông thường.
Bộ cảm biến này được gắn trên đường ray chung áp suất cao và chủ yếu chịu trách nhiệm theo dõi áp suất của hệ thống nhiên liệu.Nó truyền dữ liệu đến đơn vị điều khiển động cơ (ECU) để điều chỉnh chính xác áp suất hệ thống và điều khiển các máy phun, do đó tối ưu hóa hiệu quả đốt và cải thiện hiệu suất.
| Tên sản phẩm | Cảm biến áp suất đường sắt |
|---|---|
| Số phần | 0281006364 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 1 kg |
| Kích thước | 65 x 65 x 40 mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
0281006364 là một cảm biến áp suất đường sắt thông thường.
Bộ cảm biến này được gắn trên đường ray chung áp suất cao và chủ yếu chịu trách nhiệm theo dõi áp suất của hệ thống nhiên liệu.Nó truyền dữ liệu đến đơn vị điều khiển động cơ (ECU) để điều chỉnh chính xác áp suất hệ thống và điều khiển các máy phun, do đó tối ưu hóa hiệu quả đốt và cải thiện hiệu suất.
| Tên sản phẩm | Cảm biến áp suất đường sắt |
|---|---|
| Số phần | 0281006364 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 1 kg |
| Kích thước | 65 x 65 x 40 mm |