| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
1B18037600027B0 là một cảm biến tốc độ xe chủ yếu được sử dụng trong xe tải hạng nặng Foton.
Thông tin cơ bản về sản phẩm:
• Tên sản phẩm: Bộ cảm biến tốc độ xe / Bộ cảm biến số tốc độ.
• Các thương hiệu áp dụng: Tương thích chủ yếu với các mô hình thương hiệu Foton khác nhau, bao gồm cả xe tải hạng nặng và hạng nhẹ Aumark/Ollin, Forland và Auman.
• Sự thay đổi số phần: Trên một số nền tảng mua sắm hoặc danh mục, phần này cũng có thể xuất hiện dưới dạng 1B18037600027 hoặc 1B18037600027A0.
• Chức năng chính: Bằng cách phát hiện tốc độ xoay của trục đầu ra truyền tải, nó truyền tín hiệu đến bảng điều khiển để hiển thị tốc độ lái xe hoặc số dặm,và cung cấp thông tin cho ECU để quản lý động cơ.
| Tên sản phẩm | Cảm biến số dặm |
|---|---|
| Số phần | 1b18037600027b0 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 1 kg |
| Kích thước | 120 x 60 x 60 mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
1B18037600027B0 là một cảm biến tốc độ xe chủ yếu được sử dụng trong xe tải hạng nặng Foton.
Thông tin cơ bản về sản phẩm:
• Tên sản phẩm: Bộ cảm biến tốc độ xe / Bộ cảm biến số tốc độ.
• Các thương hiệu áp dụng: Tương thích chủ yếu với các mô hình thương hiệu Foton khác nhau, bao gồm cả xe tải hạng nặng và hạng nhẹ Aumark/Ollin, Forland và Auman.
• Sự thay đổi số phần: Trên một số nền tảng mua sắm hoặc danh mục, phần này cũng có thể xuất hiện dưới dạng 1B18037600027 hoặc 1B18037600027A0.
• Chức năng chính: Bằng cách phát hiện tốc độ xoay của trục đầu ra truyền tải, nó truyền tín hiệu đến bảng điều khiển để hiển thị tốc độ lái xe hoặc số dặm,và cung cấp thông tin cho ECU để quản lý động cơ.
| Tên sản phẩm | Cảm biến số dặm |
|---|---|
| Số phần | 1b18037600027b0 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 1 kg |
| Kích thước | 120 x 60 x 60 mm |