| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
1. khuôn nhà máy gốc, kích thước chính xác dựa trên dữ liệu xe gốc, phù hợp cao, lắp đặt liền mạch, không cần cắt hoặc nghiền, sẵn sàng để sử dụng ngay sau khi lắp đặt,tiết kiệm thời gian và nỗ lực.
2. Cấu trúc mạnh mẽ và bền, khung cơ thể mạnh mẽ, khả năng chống va chạm tốt, lái xe an toàn hơn; kim loại dày, không dễ biến dạng hoặc nứt, ổn định lâu dài cao.
3. Đi xe thoải mái, nội thất rộng rãi, không gian nội thất lớn, tầm nhìn mở, bố trí ghế hợp lý, giảm hiệu quả mệt mỏi lái xe đường dài và cải thiện trải nghiệm của người lái xe.
4. Niêm phong tuyệt vời, cách nhiệt âm thanh và nhiệt, chống bụi tuyệt vời, chống mưa, và hiệu ứng chống âm thanh, tiếng ồn nội thất thấp, ấm vào mùa đông và mát mẻ vào mùa hè, thoải mái hơn để sử dụng.
5. cấu hình nội thất hoàn chỉnh, tương thích rộng rãi, tương thích với nhiều mô hình như Foton Aoling, Aumark, Times, Ruivo, và Xiangling, bố cục nội thất gọn gàng,cài đặt trước dây chuyền tiêu chuẩn hóa, thay thế trực tiếp mà không lo lắng.
6Tỷ lệ hiệu suất chi phí cao; có sẵn sẵn với chất lượng tương đương với sản phẩm của nhà sản xuất thiết bị gốc (OEM), với giá cạnh tranh hơn; hàng tồn kho phong phú đảm bảo giao hàng nhanh chóng,Giảm đáng kể thời gian ngừng hoạt động của xe để sửa chữa và giảm thiểu tổn thất hoạt động.
7Màu sắc hoàn thiện và tinh tế.
| Tên sản phẩm | Bộ cabin xe tải |
|---|---|
| Số phần | Xe tải Foton |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 1000 kg |
| Kích thước | 2300 x 2300 x 2200 mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
1. khuôn nhà máy gốc, kích thước chính xác dựa trên dữ liệu xe gốc, phù hợp cao, lắp đặt liền mạch, không cần cắt hoặc nghiền, sẵn sàng để sử dụng ngay sau khi lắp đặt,tiết kiệm thời gian và nỗ lực.
2. Cấu trúc mạnh mẽ và bền, khung cơ thể mạnh mẽ, khả năng chống va chạm tốt, lái xe an toàn hơn; kim loại dày, không dễ biến dạng hoặc nứt, ổn định lâu dài cao.
3. Đi xe thoải mái, nội thất rộng rãi, không gian nội thất lớn, tầm nhìn mở, bố trí ghế hợp lý, giảm hiệu quả mệt mỏi lái xe đường dài và cải thiện trải nghiệm của người lái xe.
4. Niêm phong tuyệt vời, cách nhiệt âm thanh và nhiệt, chống bụi tuyệt vời, chống mưa, và hiệu ứng chống âm thanh, tiếng ồn nội thất thấp, ấm vào mùa đông và mát mẻ vào mùa hè, thoải mái hơn để sử dụng.
5. cấu hình nội thất hoàn chỉnh, tương thích rộng rãi, tương thích với nhiều mô hình như Foton Aoling, Aumark, Times, Ruivo, và Xiangling, bố cục nội thất gọn gàng,cài đặt trước dây chuyền tiêu chuẩn hóa, thay thế trực tiếp mà không lo lắng.
6Tỷ lệ hiệu suất chi phí cao; có sẵn sẵn với chất lượng tương đương với sản phẩm của nhà sản xuất thiết bị gốc (OEM), với giá cạnh tranh hơn; hàng tồn kho phong phú đảm bảo giao hàng nhanh chóng,Giảm đáng kể thời gian ngừng hoạt động của xe để sửa chữa và giảm thiểu tổn thất hoạt động.
7Màu sắc hoàn thiện và tinh tế.
| Tên sản phẩm | Bộ cabin xe tải |
|---|---|
| Số phần | Xe tải Foton |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 1000 kg |
| Kích thước | 2300 x 2300 x 2200 mm |