| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Chức năng chính: Là một bộ phận quan trọng trong hệ thống truyền động của xe tải, có nhiệm vụ hỗ trợ trọng lượng phía sau xe, truyền lực tới các bánh xe và đảm bảo sự ổn định khi lái xe khi có tải.
| Tên sản phẩm | Cụm trục sau |
|---|---|
| Mã sản phẩm | L024001019BA0 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 400 kg |
| Kích thước | 2500x600x600mm |
![]()
![]()
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Chức năng chính: Là một bộ phận quan trọng trong hệ thống truyền động của xe tải, có nhiệm vụ hỗ trợ trọng lượng phía sau xe, truyền lực tới các bánh xe và đảm bảo sự ổn định khi lái xe khi có tải.
| Tên sản phẩm | Cụm trục sau |
|---|---|
| Mã sản phẩm | L024001019BA0 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 400 kg |
| Kích thước | 2500x600x600mm |
![]()
![]()