| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
6312N-DIN625 là ổ bi rãnh sâu một hàng phù hợp với tiêu chuẩn DIN 625-1. Đặc điểm đặc biệt nhất của nó là sự hiện diện của rãnh vòng giữ (N) ở vòng ngoài.
Loại vòng bi này thường được sử dụng trong các bộ phận của xe tải (chẳng hạn như của Sinotruk hoặc Foton) và các thiết bị nhà máy và tự động hóa công nghiệp khác nhau.
Thông số hiệu suất:
• Định mức tải động cơ bản (Cr): Khoảng 81,8 kN đến 89 kN (tùy thuộc vào nhãn hiệu cụ thể).
• Định mức tải trọng tĩnh cơ bản (C0r): Khoảng 51,8 kN đến 52 kN.
• Tốc độ giới hạn: Khoảng 5000 vòng/phút đối với bôi trơn bằng mỡ và khoảng 6000 vòng/phút đối với bôi trơn bằng dầu.
• Nhiệt độ vận hành: Nhiệt độ vận hành tiêu chuẩn lên tới +100°C, với khả năng chịu đựng ngắn hạn lên tới +120°C.
| Tên sản phẩm | vòng bi hướng tâm |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 6312N-DIN625 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 2kg |
| Kích thước | 150x100X50mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
6312N-DIN625 là ổ bi rãnh sâu một hàng phù hợp với tiêu chuẩn DIN 625-1. Đặc điểm đặc biệt nhất của nó là sự hiện diện của rãnh vòng giữ (N) ở vòng ngoài.
Loại vòng bi này thường được sử dụng trong các bộ phận của xe tải (chẳng hạn như của Sinotruk hoặc Foton) và các thiết bị nhà máy và tự động hóa công nghiệp khác nhau.
Thông số hiệu suất:
• Định mức tải động cơ bản (Cr): Khoảng 81,8 kN đến 89 kN (tùy thuộc vào nhãn hiệu cụ thể).
• Định mức tải trọng tĩnh cơ bản (C0r): Khoảng 51,8 kN đến 52 kN.
• Tốc độ giới hạn: Khoảng 5000 vòng/phút đối với bôi trơn bằng mỡ và khoảng 6000 vòng/phút đối với bôi trơn bằng dầu.
• Nhiệt độ vận hành: Nhiệt độ vận hành tiêu chuẩn lên tới +100°C, với khả năng chịu đựng ngắn hạn lên tới +120°C.
| Tên sản phẩm | vòng bi hướng tâm |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 6312N-DIN625 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 2kg |
| Kích thước | 150x100X50mm |