| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
3735025-DN43 là một bộ chuyển đổi kết hợp đa chức năng, chủ yếu được sử dụng trong xe tải hạng nặng từ các thương hiệu Trung Quốc như Foton và FAW Jiefang.
Chi tiết sản phẩm
• Ứng dụng: Phần này thường tích hợp các công tắc điều khiển cho nhiều chức năng, bao gồm đèn hiệu, đèn pha, chuyển đổi ánh sáng cao / thấp, lau kính chắn gió và điều khiển chất lỏng máy giặt.
• Xe có thể áp dụng: Tương thích chủ yếu với xe tải Foton và FAW.
| Tên sản phẩm | Bộ chuyển đổi chức năng bốn chiều |
|---|---|
| Số phần | 3735025-DN43 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 2kg |
| Kích thước | 500 x 150 x 120 mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
3735025-DN43 là một bộ chuyển đổi kết hợp đa chức năng, chủ yếu được sử dụng trong xe tải hạng nặng từ các thương hiệu Trung Quốc như Foton và FAW Jiefang.
Chi tiết sản phẩm
• Ứng dụng: Phần này thường tích hợp các công tắc điều khiển cho nhiều chức năng, bao gồm đèn hiệu, đèn pha, chuyển đổi ánh sáng cao / thấp, lau kính chắn gió và điều khiển chất lỏng máy giặt.
• Xe có thể áp dụng: Tương thích chủ yếu với xe tải Foton và FAW.
| Tên sản phẩm | Bộ chuyển đổi chức năng bốn chiều |
|---|---|
| Số phần | 3735025-DN43 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 2kg |
| Kích thước | 500 x 150 x 120 mm |