| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
K1-3502010-016 là một số bộ phận cho Foton Motor, chủ yếu tương ứng với bộ phanh phía sau bên trái (Bên trái / LH) hoặc bộ sửa chữa giày phanh liên quan.
Sau đây là các chi tiết cụ thể của phần này: Các thông số và ứng dụng chính
• Tên bộ phận: Bộ phanh phía sau trái (LH) hoặc giày phanh phía sau trái.
• Xe có thể áp dụng: Chủ yếu được sử dụng trong xe Foton.
• Nơi lắp đặt: bánh sau bên trái của xe.
| Tên sản phẩm | Bộ phanh phía sau |
|---|---|
| Số phần | K1-3502010-016 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 7kg |
| Kích thước | 350 x 320 x 150 mm |
![]()
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
K1-3502010-016 là một số bộ phận cho Foton Motor, chủ yếu tương ứng với bộ phanh phía sau bên trái (Bên trái / LH) hoặc bộ sửa chữa giày phanh liên quan.
Sau đây là các chi tiết cụ thể của phần này: Các thông số và ứng dụng chính
• Tên bộ phận: Bộ phanh phía sau trái (LH) hoặc giày phanh phía sau trái.
• Xe có thể áp dụng: Chủ yếu được sử dụng trong xe Foton.
• Nơi lắp đặt: bánh sau bên trái của xe.
| Tên sản phẩm | Bộ phanh phía sau |
|---|---|
| Số phần | K1-3502010-016 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 7kg |
| Kích thước | 350 x 320 x 150 mm |
![]()