| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
WG2214220001 là số linh kiện quan trọng trong hộp số của dòng xe tải hạng nặng HOWO do Sinotruk sản xuất. Tên tương ứng của nó là phuộc chuyển số hoặc phuộc chuyển số ly hợp.
Chức năng và ứng dụng: Bộ phận này thuộc thành phần hệ thống truyền động của hệ thống khung gầm xe. Nó thực hiện chuyển số bằng cách di chuyển bộ đồng bộ trên trục thông qua cơ cấu vận hành hộp số.
| Tên sản phẩm | Phuộc chuyển số / Phuộc chuyển số |
|---|---|
| Mã sản phẩm | WG2214220001 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 1 kg |
| Kích thước | 150X150X80mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
WG2214220001 là số linh kiện quan trọng trong hộp số của dòng xe tải hạng nặng HOWO do Sinotruk sản xuất. Tên tương ứng của nó là phuộc chuyển số hoặc phuộc chuyển số ly hợp.
Chức năng và ứng dụng: Bộ phận này thuộc thành phần hệ thống truyền động của hệ thống khung gầm xe. Nó thực hiện chuyển số bằng cách di chuyển bộ đồng bộ trên trục thông qua cơ cấu vận hành hộp số.
| Tên sản phẩm | Phuộc chuyển số / Phuộc chuyển số |
|---|---|
| Mã sản phẩm | WG2214220001 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 1 kg |
| Kích thước | 150X150X80mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển