| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Sinotruk HOWO Chiếc xe tải phụ tùng 1325301065 Khung sau/cỗ xe truyền tải
Các thông số và so sánh
• Trọng lượng: Khoảng 7,0 - 10,0 kg (tùy thuộc vào vật liệu cụ thể và tiêu chuẩn đo lường).
• Vật liệu: Thông thường là thép hoặc hợp kim cường độ cao.
| Tên sản phẩm | Khung phía sau/hệ cơ |
|---|---|
| Số phần | 1325301065 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 10kg |
| Kích thước | 550 X 450 X 250 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Sinotruk HOWO Chiếc xe tải phụ tùng 1325301065 Khung sau/cỗ xe truyền tải
Các thông số và so sánh
• Trọng lượng: Khoảng 7,0 - 10,0 kg (tùy thuộc vào vật liệu cụ thể và tiêu chuẩn đo lường).
• Vật liệu: Thông thường là thép hoặc hợp kim cường độ cao.
| Tên sản phẩm | Khung phía sau/hệ cơ |
|---|---|
| Số phần | 1325301065 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 10kg |
| Kích thước | 550 X 450 X 250 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển