| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
WG9921160800 là một tập hợp tấm chạy ly hợp được sử dụng trong xe tải hạng nặng dòng Sinotruk HOWO.
Các thông số cơ bản của sản phẩm
Thành phần này là một phần cốt lõi của hệ thống truyền tải, nằm trong vỏ bánh luồng giữa động cơ và hộp số.
• Mô hình xe có thể áp dụng: chủ yếu được sử dụng trong xe Sinotruk HOWO, A7, SITRAK và xe dòng Howo.
• Động cơ tương thích: Thông thường được ghép với động cơ loạt Weichai WD615 hoặc động cơ loạt Sinotruk D12.
| Tên sản phẩm | CH430-21 Bộ sưu tập tấm điều khiển |
|---|---|
| Số phần | Wg9921160800 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 10kg |
| Kích thước | 430 x10 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
WG9921160800 là một tập hợp tấm chạy ly hợp được sử dụng trong xe tải hạng nặng dòng Sinotruk HOWO.
Các thông số cơ bản của sản phẩm
Thành phần này là một phần cốt lõi của hệ thống truyền tải, nằm trong vỏ bánh luồng giữa động cơ và hộp số.
• Mô hình xe có thể áp dụng: chủ yếu được sử dụng trong xe Sinotruk HOWO, A7, SITRAK và xe dòng Howo.
• Động cơ tương thích: Thông thường được ghép với động cơ loạt Weichai WD615 hoặc động cơ loạt Sinotruk D12.
| Tên sản phẩm | CH430-21 Bộ sưu tập tấm điều khiển |
|---|---|
| Số phần | Wg9921160800 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 10kg |
| Kích thước | 430 x10 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển