| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
cácWG9730583118công tắc tích hợp nhiều chức năng vào một cuống vô lăng duy nhất. Phần đèn báo bao gồm đèn rẽ trái/phải và đèn nháy chuyển làn. Bộ điều khiển ánh sáng quản lý đèn pha, đèn pha và đèn pha. Phần gạt nước cung cấp chức năng kích hoạt không liên tục, tốc độ thấp, tốc độ cao và máy giặt. Tất cả các vị trí đều có chốt chặn rõ ràng để mang lại phản hồi tích cực.
Điện áp định mức: 24V DC. Dòng điện tối đa: 10 A mỗi mạch. Vật liệu tiếp xúc: hợp kim bạc cho điện trở thấp. Lực vận hành: 3‑5 N cho vòng quay, 5‑8 N cho cần gạt nước. Tuổi thọ cơ học: > 100.000 chu kỳ cho mỗi chức năng. Nhiệt độ hoạt động: -30°C đến +70°C. Công tắc được bịt kín chống bụi và văng nước (IP54).
| Tên sản phẩm | Công tắc kết hợp bên trái |
|---|---|
| Mã sản phẩm | WG9730583118 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 0,35kg |
| Kích thước | 250X120X100mm |
![]()
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
cácWG9730583118công tắc tích hợp nhiều chức năng vào một cuống vô lăng duy nhất. Phần đèn báo bao gồm đèn rẽ trái/phải và đèn nháy chuyển làn. Bộ điều khiển ánh sáng quản lý đèn pha, đèn pha và đèn pha. Phần gạt nước cung cấp chức năng kích hoạt không liên tục, tốc độ thấp, tốc độ cao và máy giặt. Tất cả các vị trí đều có chốt chặn rõ ràng để mang lại phản hồi tích cực.
Điện áp định mức: 24V DC. Dòng điện tối đa: 10 A mỗi mạch. Vật liệu tiếp xúc: hợp kim bạc cho điện trở thấp. Lực vận hành: 3‑5 N cho vòng quay, 5‑8 N cho cần gạt nước. Tuổi thọ cơ học: > 100.000 chu kỳ cho mỗi chức năng. Nhiệt độ hoạt động: -30°C đến +70°C. Công tắc được bịt kín chống bụi và văng nước (IP54).
| Tên sản phẩm | Công tắc kết hợp bên trái |
|---|---|
| Mã sản phẩm | WG9730583118 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 0,35kg |
| Kích thước | 250X120X100mm |
![]()