| MOQ: | 2 chiếc |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 1000 chiếc |
WG9731680031 là một bộ giảm va chạm trục trước được thiết kế cho xe tải hạng nặng dòng HOWO của Sinotruk.hấp thụ tác động đường và giảm rung động xe để tăng sự thoải mái và ổn định lái xe.
| Tên sản phẩm | Bộ phận xe tải Vòng trục phía trước Máy hấp thụ va chạm |
|---|---|
| Số phần | WG9731680031 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | Khoảng 4,5 kg |
| Kích thước | Bao bì: 54,0 × 15,0 × 15,0 cm |
Xe tải kéo hạng nặng và xe tải đổ rác dòng HOWO, HOWO A7, T5G, T7H, TX, MAX
Một số người mẫu từ Hohan, Shacman, Sitrak
Địa điểm lắp đặt:trục trước của khung xe
Thùng carton, hộp gỗ, pallet
Giao hàng bưu chính / Hàng không / Hàng hải hoặc theo yêu cầu của khách hàng
L/C, T/T, Western Union, Paypal, Money Gram, Alipay
Bất kỳ cảng nào ở Trung Quốc
| MOQ: | 2 chiếc |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 1000 chiếc |
WG9731680031 là một bộ giảm va chạm trục trước được thiết kế cho xe tải hạng nặng dòng HOWO của Sinotruk.hấp thụ tác động đường và giảm rung động xe để tăng sự thoải mái và ổn định lái xe.
| Tên sản phẩm | Bộ phận xe tải Vòng trục phía trước Máy hấp thụ va chạm |
|---|---|
| Số phần | WG9731680031 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | Khoảng 4,5 kg |
| Kích thước | Bao bì: 54,0 × 15,0 × 15,0 cm |
Xe tải kéo hạng nặng và xe tải đổ rác dòng HOWO, HOWO A7, T5G, T7H, TX, MAX
Một số người mẫu từ Hohan, Shacman, Sitrak
Địa điểm lắp đặt:trục trước của khung xe
Thùng carton, hộp gỗ, pallet
Giao hàng bưu chính / Hàng không / Hàng hải hoặc theo yêu cầu của khách hàng
L/C, T/T, Western Union, Paypal, Money Gram, Alipay
Bất kỳ cảng nào ở Trung Quốc