| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Thông tin cốt lõi của sản phẩm
Các phương tiện áp dụng: Chủ yếu được sử dụng trong các máy kéo và xe tải dòng SITRAK C7H, HOWO A7, T7H, T5G và TX.
Áp suất định mức: 1,0 MPa (10 Bar).
Thiết kế giao diện: Được trang bị cổng điều khiển, thường có chất hút ẩm màu bạc.
Chức năng cốt lõi: Bộ phận này được lắp đặt sau máy nén khí để lọc độ ẩm, dầu và các tạp chất từ khí nén trong hệ thống phanh, ngăn ngừa rỉ sét và đóng băng trên đường dây, đảm bảo an toàn cho hệ thống phanh.
| Tên sản phẩm | Hội máy sấy không khí |
|---|---|
| Mã sản phẩm | WG9000360571 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 4kg |
| Kích thước | 300x220x200mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Thông tin cốt lõi của sản phẩm
Các phương tiện áp dụng: Chủ yếu được sử dụng trong các máy kéo và xe tải dòng SITRAK C7H, HOWO A7, T7H, T5G và TX.
Áp suất định mức: 1,0 MPa (10 Bar).
Thiết kế giao diện: Được trang bị cổng điều khiển, thường có chất hút ẩm màu bạc.
Chức năng cốt lõi: Bộ phận này được lắp đặt sau máy nén khí để lọc độ ẩm, dầu và các tạp chất từ khí nén trong hệ thống phanh, ngăn ngừa rỉ sét và đóng băng trên đường dây, đảm bảo an toàn cho hệ thống phanh.
| Tên sản phẩm | Hội máy sấy không khí |
|---|---|
| Mã sản phẩm | WG9000360571 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 4kg |
| Kích thước | 300x220x200mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển