| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Thiết bị truyền động trục trung gian năm 19552 chủ yếu được sử dụng trong hộp số của xe tải hạng nặng dòng Fastest và Fuller.
Các mẫu hộp số áp dụng:
Được sử dụng rộng rãi trong hộp số Fast 9 cấp (chẳng hạn như dòng 9JS).
Tương thích với hộp số Fuller RT-12515.
Thông số kỹ thuật chính:
Số lượng răng: Thông thường là 40 răng.
Chức năng: Được lắp trên trục trung gian của hộp số, dùng để truyền lực và điều chỉnh tỷ số truyền.
| Tên sản phẩm | Bánh răng truyền động trục trung gian |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 19552 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 3,5kg |
| Kích thước | 205X205X55mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Thiết bị truyền động trục trung gian năm 19552 chủ yếu được sử dụng trong hộp số của xe tải hạng nặng dòng Fastest và Fuller.
Các mẫu hộp số áp dụng:
Được sử dụng rộng rãi trong hộp số Fast 9 cấp (chẳng hạn như dòng 9JS).
Tương thích với hộp số Fuller RT-12515.
Thông số kỹ thuật chính:
Số lượng răng: Thông thường là 40 răng.
Chức năng: Được lắp trên trục trung gian của hộp số, dùng để truyền lực và điều chỉnh tỷ số truyền.
| Tên sản phẩm | Bánh răng truyền động trục trung gian |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 19552 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 3,5kg |
| Kích thước | 205X205X55mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển