| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Thông tin cơ bản về sản phẩm
Tên sản phẩm: Bugi động cơ khí đốt tự nhiên
Số OE: M2A00-3705002A
Model tương ứng: IFR7U-4D hoặc IFR7U4D
Thương hiệu áp dụng: Chủ yếu được sử dụng trong động cơ Yuchai, được sử dụng rộng rãi trên xe buýt và xe tải hạng nặng của các thương hiệu như Yutong.
Tính năng sản phẩm
• Độ tin cậy cao: Được thiết kế đặc biệt cho các đặc tính của nhiên liệu CNG/LNG, ngăn chặn sự tích tụ carbon và giảm hiện tượng cháy sai và rung động động cơ.
• Tuổi thọ dài: Điện cực trung tâm iridium giúp duy trì khoảng cách đánh lửa ổn định, với tuổi thọ được thiết kế thường từ 50.000 đến 80.000 km.
• Nâng cao hiệu suất: Giúp cải thiện khả năng tiết kiệm nhiên liệu và nâng cao công suất động cơ khi chịu tải cao.
| Tên sản phẩm | bugi |
|---|---|
| Mã sản phẩm | M2A00-3705002A |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 0,05kg |
| Kích thước | 95X25X32mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Thông tin cơ bản về sản phẩm
Tên sản phẩm: Bugi động cơ khí đốt tự nhiên
Số OE: M2A00-3705002A
Model tương ứng: IFR7U-4D hoặc IFR7U4D
Thương hiệu áp dụng: Chủ yếu được sử dụng trong động cơ Yuchai, được sử dụng rộng rãi trên xe buýt và xe tải hạng nặng của các thương hiệu như Yutong.
Tính năng sản phẩm
• Độ tin cậy cao: Được thiết kế đặc biệt cho các đặc tính của nhiên liệu CNG/LNG, ngăn chặn sự tích tụ carbon và giảm hiện tượng cháy sai và rung động động cơ.
• Tuổi thọ dài: Điện cực trung tâm iridium giúp duy trì khoảng cách đánh lửa ổn định, với tuổi thọ được thiết kế thường từ 50.000 đến 80.000 km.
• Nâng cao hiệu suất: Giúp cải thiện khả năng tiết kiệm nhiên liệu và nâng cao công suất động cơ khi chịu tải cao.
| Tên sản phẩm | bugi |
|---|---|
| Mã sản phẩm | M2A00-3705002A |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 0,05kg |
| Kích thước | 95X25X32mm |