| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Thông tin cơ bản về sản phẩm
• Loại bộ phận: Động cơ khởi động
• Ứng dụng: Chủ yếu được sử dụng với động cơ diesel Yuchai, thường được tìm thấy trong xe tải hoặc xe buýt (chẳng hạn như xe buýt Yutong).
| Tên sản phẩm | Động cơ khởi động |
|---|---|
| Số phần | YM41D1-3708100BSF50-V |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 8 kg |
| Kích thước | 350 X 180 X 150 mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Thông tin cơ bản về sản phẩm
• Loại bộ phận: Động cơ khởi động
• Ứng dụng: Chủ yếu được sử dụng với động cơ diesel Yuchai, thường được tìm thấy trong xe tải hoặc xe buýt (chẳng hạn như xe buýt Yutong).
| Tên sản phẩm | Động cơ khởi động |
|---|---|
| Số phần | YM41D1-3708100BSF50-V |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 8 kg |
| Kích thước | 350 X 180 X 150 mm |