| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
GA500-1205150 là cảm biến oxit nitơ 24V được sản xuất tại Trung Quốc đại lục và chủ yếu được sử dụng trong xe thương mại của các thương hiệu như Yuchai và Chenglong.
Thông tin cốt lõi của sản phẩm
• Chức năng chính:Được sử dụng trong hệ thống xử lý sau khí thải xe tải (SCR) để giám sát hàm lượng nitơ oxit trong khí thải theo thời gian thực nhằm đảm bảo rằng các phương tiện đáp ứng tiêu chuẩn khí thải China IV hoặc China V.
Thông số kỹ thuật chính
• Điện áp hoạt động:24V
• Vật liệu/Kết cấu:Bao gồm đầu dò gốm và bộ điều khiển kim loại, thường sử dụng đầu nối tiêu chuẩn.
• Ứng dụng:Xe tải hạng nặng, xe buýt và các động cơ diesel công nghiệp khác nhau.
| Tên sản phẩm | Cảm biến NOX |
|---|---|
| Mã sản phẩm | GA500-1205150 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 0,5kg |
| Kích thước | 240X60X13mm |
![]()
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
GA500-1205150 là cảm biến oxit nitơ 24V được sản xuất tại Trung Quốc đại lục và chủ yếu được sử dụng trong xe thương mại của các thương hiệu như Yuchai và Chenglong.
Thông tin cốt lõi của sản phẩm
• Chức năng chính:Được sử dụng trong hệ thống xử lý sau khí thải xe tải (SCR) để giám sát hàm lượng nitơ oxit trong khí thải theo thời gian thực nhằm đảm bảo rằng các phương tiện đáp ứng tiêu chuẩn khí thải China IV hoặc China V.
Thông số kỹ thuật chính
• Điện áp hoạt động:24V
• Vật liệu/Kết cấu:Bao gồm đầu dò gốm và bộ điều khiển kim loại, thường sử dụng đầu nối tiêu chuẩn.
• Ứng dụng:Xe tải hạng nặng, xe buýt và các động cơ diesel công nghiệp khác nhau.
| Tên sản phẩm | Cảm biến NOX |
|---|---|
| Mã sản phẩm | GA500-1205150 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 0,5kg |
| Kích thước | 240X60X13mm |
![]()