| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
C430L500-1G01-5 là đĩa dẫn động ly hợp chất lượng cao dành cho xe tải hạng nặng do Yuchai sản xuất. Thành phần này chủ yếu được sử dụng trong hệ thống truyền động của xe tải lớn, xe vận tải hạng nặng và máy móc nông nghiệp, đóng vai trò quan trọng trong việc kết nối và ngắt kết nối truyền lực động cơ.
Đặc tính hiệu suất
• Khả năng chịu nhiệt độ cao và ổn định: Sử dụng vật liệu ma sát cao cấp nhập khẩu, nó có khả năng chống mài mòn tuyệt vời và vận hành thoải mái, phù hợp với môi trường làm việc chịu tải cao, mô-men xoắn cao.
• Chuyển số mượt mà: Thiết kế lò xo sóng nâng cao đảm bảo phân bổ lực đều hơn và giảm chấn đàn hồi tuyệt vời, đảm bảo khởi động êm ái và độ rung tối thiểu.
• Thiết kế tản nhiệt: Một số tấm áp suất phù hợp có các kênh thông gió xoắn ốc, tạo điều kiện thuận lợi cho việc loại bỏ bụi và tản nhiệt, nhờ đó kéo dài tuổi thọ của bộ ly hợp.
| Tên sản phẩm | Lắp ráp tấm dẫn động ly hợp |
|---|---|
| Mã sản phẩm | C430L500-1G01-5 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 15 kg |
| Kích thước | 430X12mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
C430L500-1G01-5 là đĩa dẫn động ly hợp chất lượng cao dành cho xe tải hạng nặng do Yuchai sản xuất. Thành phần này chủ yếu được sử dụng trong hệ thống truyền động của xe tải lớn, xe vận tải hạng nặng và máy móc nông nghiệp, đóng vai trò quan trọng trong việc kết nối và ngắt kết nối truyền lực động cơ.
Đặc tính hiệu suất
• Khả năng chịu nhiệt độ cao và ổn định: Sử dụng vật liệu ma sát cao cấp nhập khẩu, nó có khả năng chống mài mòn tuyệt vời và vận hành thoải mái, phù hợp với môi trường làm việc chịu tải cao, mô-men xoắn cao.
• Chuyển số mượt mà: Thiết kế lò xo sóng nâng cao đảm bảo phân bổ lực đều hơn và giảm chấn đàn hồi tuyệt vời, đảm bảo khởi động êm ái và độ rung tối thiểu.
• Thiết kế tản nhiệt: Một số tấm áp suất phù hợp có các kênh thông gió xoắn ốc, tạo điều kiện thuận lợi cho việc loại bỏ bụi và tản nhiệt, nhờ đó kéo dài tuổi thọ của bộ ly hợp.
| Tên sản phẩm | Lắp ráp tấm dẫn động ly hợp |
|---|---|
| Mã sản phẩm | C430L500-1G01-5 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 15 kg |
| Kích thước | 430X12mm |