| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
YM50NB-1205130A là một bộ phận cảm biến ô tô được sản xuất bởi nhà sản xuất động cơ Trung Quốc Yuchai.
Dựa trên chuỗi số phần hoàn chỉnh của nó, thành phần này thường được xác định là:
• Tên sản phẩm: Cảm biến nhiệt độ khí thải (ETG Sensor).
• Hệ thống: Hệ thống xử lý sau SCR (Giảm xúc tác chọn lọc) hoặc DPF (Khẩu lọc hạt diesel).
• Thương hiệu áp dụng: chủ yếu được sử dụng trong động cơ diesel Yuchai.
| Tên sản phẩm | Cảm biến nhiệt độ sau chế biến |
|---|---|
| Số phần | YM50NB-1205130A |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 0.3 kg |
| Kích thước | 180 X 100 X 60 mm |
![]()
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
YM50NB-1205130A là một bộ phận cảm biến ô tô được sản xuất bởi nhà sản xuất động cơ Trung Quốc Yuchai.
Dựa trên chuỗi số phần hoàn chỉnh của nó, thành phần này thường được xác định là:
• Tên sản phẩm: Cảm biến nhiệt độ khí thải (ETG Sensor).
• Hệ thống: Hệ thống xử lý sau SCR (Giảm xúc tác chọn lọc) hoặc DPF (Khẩu lọc hạt diesel).
• Thương hiệu áp dụng: chủ yếu được sử dụng trong động cơ diesel Yuchai.
| Tên sản phẩm | Cảm biến nhiệt độ sau chế biến |
|---|---|
| Số phần | YM50NB-1205130A |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 0.3 kg |
| Kích thước | 180 X 100 X 60 mm |
![]()