| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 100 chiếc |
Sau đây là các thông số kỹ thuật chính của phần này:
Tên một phần:Bánh răng và bánh răng vương miện/Vòng và bánh răng.
Tỷ số truyền:37:9 (37 răng ở bánh dẫn động, 9 răng ở bánh dẫn động).
Tỷ lệ tốc độ:4.11 hoặc 4.111.
Trục/Hệ thống áp dụng:Được sử dụng chủ yếu trong dòng trục sau HY-1175 và HY-1350.
Các mẫu xe áp dụng:
Shacman: Xe tải hạng nặng sử dụng cầu sau HanDe 425.
| Tên sản phẩm | Bánh răng khóa trục sau |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 81.35199.6572 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 22kg |
| Kích thước | 205mm |
![]()
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 100 chiếc |
Sau đây là các thông số kỹ thuật chính của phần này:
Tên một phần:Bánh răng và bánh răng vương miện/Vòng và bánh răng.
Tỷ số truyền:37:9 (37 răng ở bánh dẫn động, 9 răng ở bánh dẫn động).
Tỷ lệ tốc độ:4.11 hoặc 4.111.
Trục/Hệ thống áp dụng:Được sử dụng chủ yếu trong dòng trục sau HY-1175 và HY-1350.
Các mẫu xe áp dụng:
Shacman: Xe tải hạng nặng sử dụng cầu sau HanDe 425.
| Tên sản phẩm | Bánh răng khóa trục sau |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 81.35199.6572 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 22kg |
| Kích thước | 205mm |
![]()