| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Chức năng chiếu sáng: Được trang bị hệ thống chiếu sáng, nó có thể cung cấp ánh sáng rõ ràng trong môi trường tối, chẳng hạn như vào ban đêm hoặc trong không gian trong nhà tối.để người dùng có thể tìm chính xác vị trí lỗ khóa, thuận tiện hơn để vận hành và tăng an toàn trong khi sử dụng.
Cấu trúc khóa bốn điểm: Nó có cơ chế khóa bốn điểm,có thể cung cấp lực khóa đồng nhất và mạnh hơn theo nhiều hướng so với khóa điểm đơn hoặc hai điểm thông thường, làm tăng đáng kể sự an toàn và ổn định của khóa.
| Tên sản phẩm | khóa đèn hình bầu dục |
|---|---|
| Số phần | 5940-01580 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 2kg |
| Kích thước | 250 x 180 x 100 mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Chức năng chiếu sáng: Được trang bị hệ thống chiếu sáng, nó có thể cung cấp ánh sáng rõ ràng trong môi trường tối, chẳng hạn như vào ban đêm hoặc trong không gian trong nhà tối.để người dùng có thể tìm chính xác vị trí lỗ khóa, thuận tiện hơn để vận hành và tăng an toàn trong khi sử dụng.
Cấu trúc khóa bốn điểm: Nó có cơ chế khóa bốn điểm,có thể cung cấp lực khóa đồng nhất và mạnh hơn theo nhiều hướng so với khóa điểm đơn hoặc hai điểm thông thường, làm tăng đáng kể sự an toàn và ổn định của khóa.
| Tên sản phẩm | khóa đèn hình bầu dục |
|---|---|
| Số phần | 5940-01580 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 2kg |
| Kích thước | 250 x 180 x 100 mm |