| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
1. Kiểm soát căng thẳng chính xác
• Máy kéo dây đai đảm bảo căng tối ưu cho dây đai lái xe buýt, ngăn ngừa trượt và mòn quá mức.Điều này dẫn đến vận hành động cơ trơn tru hơn và truyền điện hiệu quả hơn đến các thành phần thiết yếu như máy phát điện, điều hòa không khí, và tay lái phụ trợ.
2. Tăng độ bền
• Được xây dựng bằng vật liệu chất lượng cao và kỹ thuật chính xác, máy kéo dây đai xe buýt được thiết kế để chịu được điều kiện đòi hỏi của xe buýt thương mại.Xây dựng mạnh mẽ của nó đảm bảo nó có thể xử lý tải trọng động cơ cao và môi trường khắc nghiệt, giảm nguy cơ thất bại sớm.
3Giảm chi phí bảo trì
• Bằng cách duy trì độ căng dây đai chính xác, bộ căng giúp kéo dài tuổi thọ của dây đai truyền động và các thành phần liên quan, giảm nhu cầu thay thế thường xuyên và sửa chữa tốn kém.Điều này có thể dẫn đến tiết kiệm đáng kể cho các nhà khai thác hạm đội theo thời gian.
4Giảm tiếng ồn và rung động
• Máy kéo kéo giảm thiểu sự nới lỏng của dây đai, giảm tiếng ồn và rung động không cần thiết có thể ảnh hưởng đến sự thoải mái của hành khách xe buýt và hiệu suất tổng thể của xe, góp phần làm cho xe yên tĩnh hơn,lái xe ổn định hơn.
| Tên sản phẩm | Đẹp dây đai |
|---|---|
| Số phần | C3936213 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 4kg |
| Kích thước | 200 x 100 x 100 mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
1. Kiểm soát căng thẳng chính xác
• Máy kéo dây đai đảm bảo căng tối ưu cho dây đai lái xe buýt, ngăn ngừa trượt và mòn quá mức.Điều này dẫn đến vận hành động cơ trơn tru hơn và truyền điện hiệu quả hơn đến các thành phần thiết yếu như máy phát điện, điều hòa không khí, và tay lái phụ trợ.
2. Tăng độ bền
• Được xây dựng bằng vật liệu chất lượng cao và kỹ thuật chính xác, máy kéo dây đai xe buýt được thiết kế để chịu được điều kiện đòi hỏi của xe buýt thương mại.Xây dựng mạnh mẽ của nó đảm bảo nó có thể xử lý tải trọng động cơ cao và môi trường khắc nghiệt, giảm nguy cơ thất bại sớm.
3Giảm chi phí bảo trì
• Bằng cách duy trì độ căng dây đai chính xác, bộ căng giúp kéo dài tuổi thọ của dây đai truyền động và các thành phần liên quan, giảm nhu cầu thay thế thường xuyên và sửa chữa tốn kém.Điều này có thể dẫn đến tiết kiệm đáng kể cho các nhà khai thác hạm đội theo thời gian.
4Giảm tiếng ồn và rung động
• Máy kéo kéo giảm thiểu sự nới lỏng của dây đai, giảm tiếng ồn và rung động không cần thiết có thể ảnh hưởng đến sự thoải mái của hành khách xe buýt và hiệu suất tổng thể của xe, góp phần làm cho xe yên tĩnh hơn,lái xe ổn định hơn.
| Tên sản phẩm | Đẹp dây đai |
|---|---|
| Số phần | C3936213 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 4kg |
| Kích thước | 200 x 100 x 100 mm |