| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
• Chức năng: phục vụ như một thiết bị điều khiển khẩn cấp cho cửa hành khách trong xe buýt.cho phép cửa được mở bằng tay để sơ tán.
• Tên gọi phổ biến: van giải phóng không khí khẩn cấp, van giải phóng không khí khẩn cấp của cửa, công tắc khẩn cấp.
• Các thương hiệu áp dụng: Yutong, Higer, Zhongtong, King Long và các thương hiệu xe buýt lớn khác.
• Vật liệu / Thông số kỹ thuật: Thông thường được làm bằng nhựa hoặc kim loại, với một dấu đỏ nổi bật để dễ dàng nhận dạng.
| Tên sản phẩm | Van khẩn cấp |
|---|---|
| Số phần | 6100-06161 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 2kg |
| Kích thước | 100 x 100 x 200 mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
• Chức năng: phục vụ như một thiết bị điều khiển khẩn cấp cho cửa hành khách trong xe buýt.cho phép cửa được mở bằng tay để sơ tán.
• Tên gọi phổ biến: van giải phóng không khí khẩn cấp, van giải phóng không khí khẩn cấp của cửa, công tắc khẩn cấp.
• Các thương hiệu áp dụng: Yutong, Higer, Zhongtong, King Long và các thương hiệu xe buýt lớn khác.
• Vật liệu / Thông số kỹ thuật: Thông thường được làm bằng nhựa hoặc kim loại, với một dấu đỏ nổi bật để dễ dàng nhận dạng.
| Tên sản phẩm | Van khẩn cấp |
|---|---|
| Số phần | 6100-06161 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 2kg |
| Kích thước | 100 x 100 x 200 mm |