| MOQ: | 10 cái |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Đặc tính hiệu suất:
Chức năng chiếu sáng đa dạng: Tích hợp nhiều chức năng chiếu sáng như đèn phanh, đèn xi nhan, đèn lùi, đèn gầm. Đèn phanh sáng lên khi người lái đạp phanh, có tác dụng cảnh báo mạnh mẽ cho các xe phía sau giảm tốc độ; đèn xi nhan nhấp nháy khi xe rẽ, chuyển làn đường, báo hướng di chuyển; đèn lùi chiếu sáng khu vực phía sau khi lùi, hỗ trợ người lái quan sát tình hình phía sau; và đèn chiếu sáng hiển thị hình dáng của xe vào ban đêm hoặc trong tầm nhìn hạn chế.
Độ sáng và khả năng hiển thị cao: Sử dụng bóng đèn chất lượng cao hoặc nguồn sáng LED với cường độ sáng cao, có thể nhìn rõ ngay cả khi ánh sáng mạnh hoặc thời tiết xấu, nâng cao tính an toàn và nhận biết của xe.
Độ kín và độ bền tốt: Nó có hiệu suất bịt kín đáng tin cậy, có thể ngăn mưa, bụi, v.v. xâm nhập vào đèn một cách hiệu quả và tránh làm hỏng các bộ phận bên trong. Đồng thời, vỏ được làm bằng vật liệu chắc chắn và bền bỉ, có thể chịu được những va chạm, rung động nhất định và có tuổi thọ sử dụng lâu dài.
| Tên sản phẩm | Đèn hậu kết hợp phía sau |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 4133-00033 4133-00034 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 2,5kg |
| Kích thước | 545mm × 195mm × 100mm |
![]()
| MOQ: | 10 cái |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Đặc tính hiệu suất:
Chức năng chiếu sáng đa dạng: Tích hợp nhiều chức năng chiếu sáng như đèn phanh, đèn xi nhan, đèn lùi, đèn gầm. Đèn phanh sáng lên khi người lái đạp phanh, có tác dụng cảnh báo mạnh mẽ cho các xe phía sau giảm tốc độ; đèn xi nhan nhấp nháy khi xe rẽ, chuyển làn đường, báo hướng di chuyển; đèn lùi chiếu sáng khu vực phía sau khi lùi, hỗ trợ người lái quan sát tình hình phía sau; và đèn chiếu sáng hiển thị hình dáng của xe vào ban đêm hoặc trong tầm nhìn hạn chế.
Độ sáng và khả năng hiển thị cao: Sử dụng bóng đèn chất lượng cao hoặc nguồn sáng LED với cường độ sáng cao, có thể nhìn rõ ngay cả khi ánh sáng mạnh hoặc thời tiết xấu, nâng cao tính an toàn và nhận biết của xe.
Độ kín và độ bền tốt: Nó có hiệu suất bịt kín đáng tin cậy, có thể ngăn mưa, bụi, v.v. xâm nhập vào đèn một cách hiệu quả và tránh làm hỏng các bộ phận bên trong. Đồng thời, vỏ được làm bằng vật liệu chắc chắn và bền bỉ, có thể chịu được những va chạm, rung động nhất định và có tuổi thọ sử dụng lâu dài.
| Tên sản phẩm | Đèn hậu kết hợp phía sau |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 4133-00033 4133-00034 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 2,5kg |
| Kích thước | 545mm × 195mm × 100mm |
![]()