| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Chức năng chính
• Giám sát thời gian thực: Nhận tín hiệu đầu vào từ các cảm biến như vị trí trục khuỷu/trục cam, luồng khí nạp, áp suất đường ray và nhiệt độ.
• Điều khiển chính xác: Kiểm soát thời điểm phun nhiên liệu và lượng phun thông qua công nghệ Common Rail, điều chỉnh bộ tăng áp (VGT) và hệ thống tuần hoàn khí thải (EGR).
• Chẩn đoán lỗi: Tính năng chẩn đoán trên bo mạch (OBD) để phát hiện các điểm bất thường của hệ thống và vào các chế độ bảo vệ lỗi (ví dụ: giảm công suất động cơ để bảo vệ phần cứng).
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển điện tử |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 0281020123 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 3kg |
| Kích thước | 350x120x150mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Chức năng chính
• Giám sát thời gian thực: Nhận tín hiệu đầu vào từ các cảm biến như vị trí trục khuỷu/trục cam, luồng khí nạp, áp suất đường ray và nhiệt độ.
• Điều khiển chính xác: Kiểm soát thời điểm phun nhiên liệu và lượng phun thông qua công nghệ Common Rail, điều chỉnh bộ tăng áp (VGT) và hệ thống tuần hoàn khí thải (EGR).
• Chẩn đoán lỗi: Tính năng chẩn đoán trên bo mạch (OBD) để phát hiện các điểm bất thường của hệ thống và vào các chế độ bảo vệ lỗi (ví dụ: giảm công suất động cơ để bảo vệ phần cứng).
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển điện tử |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 0281020123 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 3kg |
| Kích thước | 350x120x150mm |