| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Đặc điểm chức năng
Thiết kế cấu trúc: Nó áp dụng một thiết kế cấu trúc điều khiển thử nghiệm hoặc hoạt động trực tiếp, có cấu trúc nhỏ gọn, kích thước nhỏ và trọng lượng nhẹ, giúp dễ dàng lắp đặt và bảo trì.
Hiệu suất niêm phong: Nó có hiệu suất niêm phong xuất sắc. Bằng cách sử dụng vật liệu niêm phong chất lượng cao và kỹ thuật niêm phong tiên tiến,nó có hiệu quả ngăn chặn rò rỉ khí và đảm bảo hoạt động bình thường của hệ thống bơm cửa.
Đáng tin cậy: Nó có độ tin cậy và ổn định tương đối cao. Sau khi trải qua kiểm tra chất lượng nghiêm ngặt và kiểm tra hiệu suất, nó có thể hoạt động ổn định trong một thời gian dài trong điều kiện làm việc khắc nghiệt.
| Tên sản phẩm | van điện tử bơm cửa |
|---|---|
| Số phần | 4V220-08 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 1 kg |
| Kích thước | 180 x 70 x 30 mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Đặc điểm chức năng
Thiết kế cấu trúc: Nó áp dụng một thiết kế cấu trúc điều khiển thử nghiệm hoặc hoạt động trực tiếp, có cấu trúc nhỏ gọn, kích thước nhỏ và trọng lượng nhẹ, giúp dễ dàng lắp đặt và bảo trì.
Hiệu suất niêm phong: Nó có hiệu suất niêm phong xuất sắc. Bằng cách sử dụng vật liệu niêm phong chất lượng cao và kỹ thuật niêm phong tiên tiến,nó có hiệu quả ngăn chặn rò rỉ khí và đảm bảo hoạt động bình thường của hệ thống bơm cửa.
Đáng tin cậy: Nó có độ tin cậy và ổn định tương đối cao. Sau khi trải qua kiểm tra chất lượng nghiêm ngặt và kiểm tra hiệu suất, nó có thể hoạt động ổn định trong một thời gian dài trong điều kiện làm việc khắc nghiệt.
| Tên sản phẩm | van điện tử bơm cửa |
|---|---|
| Số phần | 4V220-08 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 1 kg |
| Kích thước | 180 x 70 x 30 mm |