| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Độ sáng và độ xuyên thấu cao: Với thiết kế quang học đặc biệt và nguồn sáng có độ sáng cao, nó có thể tạo ra ánh sáng mạnh trong môi trường khắc nghiệt như sương mù dày đặc, xuyên qua sương mù hiệu quả và truyền qua khoảng cách xa.
Độ kín tốt: Để tránh mưa, bụi,… lọt vào bên trong đèn ảnh hưởng đến hiệu ứng chiếu sáng hoặc làm hỏng đèn, đèn sương mù phía sau thường có khả năng bịt kín tốt và có thể thích ứng với nhiều điều kiện thời tiết khắc nghiệt và môi trường đường xá.
Mạnh mẽ và bền bỉ: Vỏ thường được làm bằng vật liệu nhựa hoặc kim loại có độ bền cao, có khả năng chống va đập và chống mài mòn mạnh, đồng thời có thể chịu được độ rung và va đập trong quá trình lái xe để đảm bảo đèn sử dụng bình thường.
| Tên sản phẩm | Cụm đèn sương mù phía sau |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 4116-00042 4116-00043 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 1 kg |
| Kích thước | 330x150X100mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Độ sáng và độ xuyên thấu cao: Với thiết kế quang học đặc biệt và nguồn sáng có độ sáng cao, nó có thể tạo ra ánh sáng mạnh trong môi trường khắc nghiệt như sương mù dày đặc, xuyên qua sương mù hiệu quả và truyền qua khoảng cách xa.
Độ kín tốt: Để tránh mưa, bụi,… lọt vào bên trong đèn ảnh hưởng đến hiệu ứng chiếu sáng hoặc làm hỏng đèn, đèn sương mù phía sau thường có khả năng bịt kín tốt và có thể thích ứng với nhiều điều kiện thời tiết khắc nghiệt và môi trường đường xá.
Mạnh mẽ và bền bỉ: Vỏ thường được làm bằng vật liệu nhựa hoặc kim loại có độ bền cao, có khả năng chống va đập và chống mài mòn mạnh, đồng thời có thể chịu được độ rung và va đập trong quá trình lái xe để đảm bảo đèn sử dụng bình thường.
| Tên sản phẩm | Cụm đèn sương mù phía sau |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 4116-00042 4116-00043 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 1 kg |
| Kích thước | 330x150X100mm |