| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
3411010A50A tương ứng với bộ điều khiển hỗ trợ thủy lực của FAW (FAW) xe tải Jiefang.
Thông tin cơ bản về sản phẩm
• Tên sản phẩm: Bộ điều khiển tay lái / Bộ điều khiển tay lái
• Thương hiệu áp dụng: FAW Jiefang
• Mô hình áp dụng: Chủ yếu được sử dụng trong loạt xe tải hạng nặng FAW Jiefang, bao gồm các mô hình JH6, J6P, J7, J6L, J6V, J6M, vv
• Loại hệ thống: Hệ thống điều khiển hỗ trợ thủy lực
• Chất liệu chính: Sắt đúc hoặc thép
• Màu phổ biến: Đen hoặc bạc
| Tên sản phẩm | Bộ máy lái phụ trợ |
|---|---|
| Số phần | 3411010A50A |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 35kg |
| Kích thước | 450 x 320 x 280 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
3411010A50A tương ứng với bộ điều khiển hỗ trợ thủy lực của FAW (FAW) xe tải Jiefang.
Thông tin cơ bản về sản phẩm
• Tên sản phẩm: Bộ điều khiển tay lái / Bộ điều khiển tay lái
• Thương hiệu áp dụng: FAW Jiefang
• Mô hình áp dụng: Chủ yếu được sử dụng trong loạt xe tải hạng nặng FAW Jiefang, bao gồm các mô hình JH6, J6P, J7, J6L, J6V, J6M, vv
• Loại hệ thống: Hệ thống điều khiển hỗ trợ thủy lực
• Chất liệu chính: Sắt đúc hoặc thép
• Màu phổ biến: Đen hoặc bạc
| Tên sản phẩm | Bộ máy lái phụ trợ |
|---|---|
| Số phần | 3411010A50A |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 35kg |
| Kích thước | 450 x 320 x 280 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển