| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 100 chiếc |
Các thông số kỹ thuật chính
•Độ chứa: 11,05 lít
• Sức mạnh tối đa: 312 kW (khoảng 420 mã lực)
• Tốc độ định số: 1900 rpm
• Động lực tối đa: 1900 - 2100 N · m (đỉnh ở 1100-1400 rpm)
• Tiêu chuẩn phát thải: đáp ứng các tiêu chuẩn phát thải của Trung Quốc V (được xác định bằng "E51" trong số mô hình, trong đó E5 đại diện cho Trung Quốc V và 1 đại diện cho số phiên bản)
• Định dạng xi lanh: Sáu xi lanh, bốn nhịp, bốn túi khí mỗi xi lanh
• Phương pháp hấp thụ: Nạp turbo và làm mát liên tục
Đặc điểm kỹ thuật
•Hệ thống nhiên liệu: Sử dụng hệ thống tiêm điện tử cao áp common rail.
• Thiết kế cấu trúc: Sử dụng thiết kế trục cam trên cao (OHC), cải thiện hiệu quả hệ thống van và độ tin cậy cấu trúc.
• Công nghệ phát thải: Chủ yếu đạt được sự tuân thủ khí thải của Trung Quốc V thông qua công nghệ xử lý sau SCR (Giảm xúc tác chọn lọc).
• Sức bền: Được biết đến như một động cơ "sự thay thế vàng", với tuổi thọ B10 được thiết kế lên đến 1,2 triệu km.
| Tên sản phẩm | Bộ máy |
|---|---|
| Số phần | CA6DM2-42E51 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 830 kg |
| Dimension | 1365 × 773 × 1192 mm |
![]()
![]()
Thông tin đặt hàng và vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 100 chiếc |
Các thông số kỹ thuật chính
•Độ chứa: 11,05 lít
• Sức mạnh tối đa: 312 kW (khoảng 420 mã lực)
• Tốc độ định số: 1900 rpm
• Động lực tối đa: 1900 - 2100 N · m (đỉnh ở 1100-1400 rpm)
• Tiêu chuẩn phát thải: đáp ứng các tiêu chuẩn phát thải của Trung Quốc V (được xác định bằng "E51" trong số mô hình, trong đó E5 đại diện cho Trung Quốc V và 1 đại diện cho số phiên bản)
• Định dạng xi lanh: Sáu xi lanh, bốn nhịp, bốn túi khí mỗi xi lanh
• Phương pháp hấp thụ: Nạp turbo và làm mát liên tục
Đặc điểm kỹ thuật
•Hệ thống nhiên liệu: Sử dụng hệ thống tiêm điện tử cao áp common rail.
• Thiết kế cấu trúc: Sử dụng thiết kế trục cam trên cao (OHC), cải thiện hiệu quả hệ thống van và độ tin cậy cấu trúc.
• Công nghệ phát thải: Chủ yếu đạt được sự tuân thủ khí thải của Trung Quốc V thông qua công nghệ xử lý sau SCR (Giảm xúc tác chọn lọc).
• Sức bền: Được biết đến như một động cơ "sự thay thế vàng", với tuổi thọ B10 được thiết kế lên đến 1,2 triệu km.
| Tên sản phẩm | Bộ máy |
|---|---|
| Số phần | CA6DM2-42E51 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 830 kg |
| Dimension | 1365 × 773 × 1192 mm |
![]()
![]()
Thông tin đặt hàng và vận chuyển