| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
4329210012 là một số phần cho một thùng máy sấy không khí chung (thùng máy sấy) được sản xuất bởi WABCO. Nó chủ yếu được sử dụng trong các hệ thống phanh của xe tải thương mại hạng nặng, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt buýtvà các phương tiện lớn khác để lọc độ ẩm và dầu từ không khí nén, ngăn ngừa ăn mòn hoặc đóng băng trong hệ thống không khí.
Các loại xe có thể áp dụng
Phần này là phổ quát và tương thích rộng rãi với các thương hiệu xe hạng nặng sau:
• Xe tải châu Âu: Scania, MAN, Mercedes-Benz
• Xe hạng nặng Trung Quốc: Sinotruk HOWO, Shacman, Foton, FAW
| Tên sản phẩm | Bộ máy sấy |
|---|---|
| Số phần | 4329210012 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 2.8kg |
| Kích thước | 140 x 140 x 166 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
4329210012 là một số phần cho một thùng máy sấy không khí chung (thùng máy sấy) được sản xuất bởi WABCO. Nó chủ yếu được sử dụng trong các hệ thống phanh của xe tải thương mại hạng nặng, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt, xe buýt buýtvà các phương tiện lớn khác để lọc độ ẩm và dầu từ không khí nén, ngăn ngừa ăn mòn hoặc đóng băng trong hệ thống không khí.
Các loại xe có thể áp dụng
Phần này là phổ quát và tương thích rộng rãi với các thương hiệu xe hạng nặng sau:
• Xe tải châu Âu: Scania, MAN, Mercedes-Benz
• Xe hạng nặng Trung Quốc: Sinotruk HOWO, Shacman, Foton, FAW
| Tên sản phẩm | Bộ máy sấy |
|---|---|
| Số phần | 4329210012 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 2.8kg |
| Kích thước | 140 x 140 x 166 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển