| MOQ: | 10 cái |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
| Tên sản phẩm | Đàn trống phanh phía trước |
|---|---|
| Số phần | 3501571-DR272 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 30kg |
| Kích thước | 60X30X30 cm |
![]()
| MOQ: | 10 cái |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
| Tên sản phẩm | Đàn trống phanh phía trước |
|---|---|
| Số phần | 3501571-DR272 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 30kg |
| Kích thước | 60X30X30 cm |
![]()