| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Thông tin sản phẩm cốt lõi
• Tên bộ phận:Cụm thiết bị, bảng điều khiển thiết bị
• Các mẫu xe áp dụng:Chủ yếu được sử dụng trong các xe tải dòng FAW Jiefang J5 (như J5P và J5M).
• Chức năng chính:Tích hợp đồng hồ tốc độ, máy đo tốc độ và các đèn báo trạng thái xe khác nhau.
| Tên sản phẩm | Trang tổng quan |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 3801010-D9872 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 1,5kg |
| Kích thước | 410X220X125mm |
![]()
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Thông tin sản phẩm cốt lõi
• Tên bộ phận:Cụm thiết bị, bảng điều khiển thiết bị
• Các mẫu xe áp dụng:Chủ yếu được sử dụng trong các xe tải dòng FAW Jiefang J5 (như J5P và J5M).
• Chức năng chính:Tích hợp đồng hồ tốc độ, máy đo tốc độ và các đèn báo trạng thái xe khác nhau.
| Tên sản phẩm | Trang tổng quan |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 3801010-D9872 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 1,5kg |
| Kích thước | 410X220X125mm |
![]()