| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Thông số kỹ thuật và chi tiết cốt lõi
Xe và động cơ áp dụng:Bộ phận này chủ yếu được sử dụng trên xe tải dòng FAW Jiefang J7 được trang bị động cơ CA6DM3 (M66).
Chức năng và công dụng:
Niêm phong:Thiết lập độ kín khít giữa đầu xi lanh và khối xi lanh, ngăn ngừa rò rỉ chất làm mát, dầu động cơ và khí đốt.
Độ bền:Được thiết kế cho xe tải hạng nặng, nó có thể chịu được nhiệt độ và áp suất cao tạo ra trong quá trình vận hành động cơ.
| Tên sản phẩm | Vòng đệm đầu xi lanh |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1003020AM6G-0000Y |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 1,15 kg |
| Kích thước | 1040X225X3mm |
![]()
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Thông số kỹ thuật và chi tiết cốt lõi
Xe và động cơ áp dụng:Bộ phận này chủ yếu được sử dụng trên xe tải dòng FAW Jiefang J7 được trang bị động cơ CA6DM3 (M66).
Chức năng và công dụng:
Niêm phong:Thiết lập độ kín khít giữa đầu xi lanh và khối xi lanh, ngăn ngừa rò rỉ chất làm mát, dầu động cơ và khí đốt.
Độ bền:Được thiết kế cho xe tải hạng nặng, nó có thể chịu được nhiệt độ và áp suất cao tạo ra trong quá trình vận hành động cơ.
| Tên sản phẩm | Vòng đệm đầu xi lanh |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1003020AM6G-0000Y |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 1,15 kg |
| Kích thước | 1040X225X3mm |
![]()