| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
K08-1004001-01 thường đề cập đến một piston động cơ diesel được sản xuất bởi Yuchai.
Thông tin cơ bản về sản phẩm
• Tên sản phẩm: Engine Piston
• Các thương hiệu có thể áp dụng: chủ yếu được sử dụng trong động cơ diesel Yuchai.
• Mô hình xe có thể áp dụng: Được sử dụng rộng rãi trong xe buýt và xe tải của Trung Quốc, chẳng hạn như Yutong, Zhongtong và Haiger.
| Tên sản phẩm | Piston |
|---|---|
| Số phần | K08-1004001-01 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 1.8kg |
| Kích thước | 100 x 60 x 40 mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
K08-1004001-01 thường đề cập đến một piston động cơ diesel được sản xuất bởi Yuchai.
Thông tin cơ bản về sản phẩm
• Tên sản phẩm: Engine Piston
• Các thương hiệu có thể áp dụng: chủ yếu được sử dụng trong động cơ diesel Yuchai.
• Mô hình xe có thể áp dụng: Được sử dụng rộng rãi trong xe buýt và xe tải của Trung Quốc, chẳng hạn như Yutong, Zhongtong và Haiger.
| Tên sản phẩm | Piston |
|---|---|
| Số phần | K08-1004001-01 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 1.8kg |
| Kích thước | 100 x 60 x 40 mm |