| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Thông tin cơ bản về sản phẩm
Tên sản phẩm:Thùng nước phụ trợ / Thùng mở rộng
Mô hình áp dụng:Chủ yếu được sử dụng trong xe tải trộn bê tông SANY (như SY5250GJB6C) và xe tải Foton.
Chức năng chính:Được sử dụng trong hệ thống làm mát để hấp thụ và bù đắp cho sự mở rộng và co lại của nước lưu thông, ngăn ngừa áp suất quá mức trong hệ thống,và phục vụ như là một nguồn nước trang điểm cho hệ thống.
| Tên sản phẩm | Lắp ráp bể mở rộng |
|---|---|
| Số phần | A229900005647 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 3kg |
| Kích thước | 400 X 500 X 100 mm |
![]()
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Thông tin cơ bản về sản phẩm
Tên sản phẩm:Thùng nước phụ trợ / Thùng mở rộng
Mô hình áp dụng:Chủ yếu được sử dụng trong xe tải trộn bê tông SANY (như SY5250GJB6C) và xe tải Foton.
Chức năng chính:Được sử dụng trong hệ thống làm mát để hấp thụ và bù đắp cho sự mở rộng và co lại của nước lưu thông, ngăn ngừa áp suất quá mức trong hệ thống,và phục vụ như là một nguồn nước trang điểm cho hệ thống.
| Tên sản phẩm | Lắp ráp bể mở rộng |
|---|---|
| Số phần | A229900005647 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 3kg |
| Kích thước | 400 X 500 X 100 mm |
![]()