| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
HQ5006600SQ00 là số phần cho xe tải dòng SANY Jiangshan, đặc biệt tương ứng với cột sắt bên phải.
| Tên sản phẩm | Cột sắt bên phải |
|---|---|
| Số phần | HQ5006600SQ00 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 26 kg |
| Kích thước | 1300 x 250 x 200 mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
HQ5006600SQ00 là số phần cho xe tải dòng SANY Jiangshan, đặc biệt tương ứng với cột sắt bên phải.
| Tên sản phẩm | Cột sắt bên phải |
|---|---|
| Số phần | HQ5006600SQ00 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 26 kg |
| Kích thước | 1300 x 250 x 200 mm |