| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
HQ3550116SQ10 là một thành phần quan trọng trong hệ thống phanh của xe tải hạng nặng SANY, cụ thể là van điện ABS.
Thông tin tổng quan về thành phần:
Tên bộ phận: van điện tử ABS
Thương hiệu/Sản xuất: SANY Heavy Industry
Mô hình áp dụng: chủ yếu được sử dụng trong máy kéo dòng SANY Jiangshan HQC42503S13F.
Chức năng chính: Là động lực của hệ thống phanh chống khóa (ABS), nó điều chỉnh chính xác áp suất không khí phanh để ngăn chặn việc khóa bánh xe trong khi phanh, do đó cải thiện an toàn lái xe.
| Tên sản phẩm | Van điện tử ABS |
|---|---|
| Số phần | HQ3550116SQ10 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 1.5 kg |
| Kích thước | 110 x 85 x 90 mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
HQ3550116SQ10 là một thành phần quan trọng trong hệ thống phanh của xe tải hạng nặng SANY, cụ thể là van điện ABS.
Thông tin tổng quan về thành phần:
Tên bộ phận: van điện tử ABS
Thương hiệu/Sản xuất: SANY Heavy Industry
Mô hình áp dụng: chủ yếu được sử dụng trong máy kéo dòng SANY Jiangshan HQC42503S13F.
Chức năng chính: Là động lực của hệ thống phanh chống khóa (ABS), nó điều chỉnh chính xác áp suất không khí phanh để ngăn chặn việc khóa bánh xe trong khi phanh, do đó cải thiện an toàn lái xe.
| Tên sản phẩm | Van điện tử ABS |
|---|---|
| Số phần | HQ3550116SQ10 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 1.5 kg |
| Kích thước | 110 x 85 x 90 mm |