| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
HQ1119200-SQ01-20 là một bộ lọc không khí được thiết kế đặc biệt cho xe tải hạng nặng SANY Jiangshan Edition.Phụ kiện này thường tương thích với các mô hình K3055 hoặc K3055PU và là một thành phần chính của hệ thống hút động cơ xe tải hạng nặng.
| Tên sản phẩm | Chip lọc không khí K3055PU |
|---|---|
| Số phần | HQ1119200-SQ01-20 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 7kg |
| Kích thước | 320 x 320 x 570 mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
HQ1119200-SQ01-20 là một bộ lọc không khí được thiết kế đặc biệt cho xe tải hạng nặng SANY Jiangshan Edition.Phụ kiện này thường tương thích với các mô hình K3055 hoặc K3055PU và là một thành phần chính của hệ thống hút động cơ xe tải hạng nặng.
| Tên sản phẩm | Chip lọc không khí K3055PU |
|---|---|
| Số phần | HQ1119200-SQ01-20 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 7kg |
| Kích thước | 320 x 320 x 570 mm |