| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Thông tin chính
• Tên sản phẩm:Tay điều chỉnh phanh bằng tay / Cụm tay điều chỉnh
• Các phương tiện áp dụng chính:Được sử dụng rộng rãi trong khai thác xe ben thân rộng và xe địa hình của các thương hiệu như SANY, TONLY, LGMG và XCMG.
• Chức năng:Là một bộ phận quan trọng của hệ thống phanh hơi, nó được sử dụng để điều chỉnh độ hở giữa guốc phanh và trống phanh theo cách thủ công nhằm đảm bảo hiệu suất phanh ổn định và an toàn.
• Chất liệu và thông số kỹ thuật:Thường được làm bằng thép cường độ cao; trọng lượng tịnh khoảng 3,5kg.
| Tên sản phẩm | Bộ điều chỉnh độ trễ phanh |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 3501140kp001 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 3,5kg |
| Kích thước | 300X120X60mm |
![]()
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Thông tin chính
• Tên sản phẩm:Tay điều chỉnh phanh bằng tay / Cụm tay điều chỉnh
• Các phương tiện áp dụng chính:Được sử dụng rộng rãi trong khai thác xe ben thân rộng và xe địa hình của các thương hiệu như SANY, TONLY, LGMG và XCMG.
• Chức năng:Là một bộ phận quan trọng của hệ thống phanh hơi, nó được sử dụng để điều chỉnh độ hở giữa guốc phanh và trống phanh theo cách thủ công nhằm đảm bảo hiệu suất phanh ổn định và an toàn.
• Chất liệu và thông số kỹ thuật:Thường được làm bằng thép cường độ cao; trọng lượng tịnh khoảng 3,5kg.
| Tên sản phẩm | Bộ điều chỉnh độ trễ phanh |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 3501140kp001 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 3,5kg |
| Kích thước | 300X120X60mm |
![]()