| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
WG9931477220 là số bộ phận của cụm xi lanh trợ lực của xe tải hạng nặng dòng HOWO T7H do Sinotruk sản xuất. Bộ phận này là bộ phận cốt lõi của hệ thống lái hoặc thủy lực của xe tải.
Thông tin sản phẩm cốt lõi
• Tên sản phẩm: Xi lanh trợ lực/ Xi lanh trợ lực
• Các loại xe áp dụng: Chủ yếu được sử dụng trên các dòng xe HOWO T7H, SITRAK C7H/G7H và HOWO TX7.
• Thương hiệu: Tập đoàn xe tải hạng nặng quốc gia Trung Quốc (SINOTRUK / HOWO).
• Nơi xuất xứ: Tế Nam, Sơn Đông, Trung Quốc (Trụ sở chính của Sinotruk).
| Tên sản phẩm | Cụm xi lanh điện |
|---|---|
| Mã sản phẩm | WG9931477220 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 5kg |
| Kích thước | 450x150x150mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
WG9931477220 là số bộ phận của cụm xi lanh trợ lực của xe tải hạng nặng dòng HOWO T7H do Sinotruk sản xuất. Bộ phận này là bộ phận cốt lõi của hệ thống lái hoặc thủy lực của xe tải.
Thông tin sản phẩm cốt lõi
• Tên sản phẩm: Xi lanh trợ lực/ Xi lanh trợ lực
• Các loại xe áp dụng: Chủ yếu được sử dụng trên các dòng xe HOWO T7H, SITRAK C7H/G7H và HOWO TX7.
• Thương hiệu: Tập đoàn xe tải hạng nặng quốc gia Trung Quốc (SINOTRUK / HOWO).
• Nơi xuất xứ: Tế Nam, Sơn Đông, Trung Quốc (Trụ sở chính của Sinotruk).
| Tên sản phẩm | Cụm xi lanh điện |
|---|---|
| Mã sản phẩm | WG9931477220 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 5kg |
| Kích thước | 450x150x150mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển