| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Đặc điểm hiệu suất
Phản ứng nhanh: Nó có đặc điểm phản ứng nhanh và có thể hoàn thành các hành động tham gia và giải phóng trong một thời gian ngắn,đáp ứng nhu cầu ngay lập tức của xe về truyền tải điện trong các điều kiện lái xe khác nhau, chẳng hạn như bắt đầu thường xuyên dừng lại trong điều kiện đường phố đông đúc, và có thể nhanh chóng phản ứng với hoạt động của người lái xe.
Độ tin cậy cao: Nó sử dụng vật liệu điện từ chất lượng cao và tấm ly hợp chống mòn, có khả năng chống nhiệt độ cao và chống mòn tốt, có thể hoạt động ổn định trong thời gian sử dụng lâu dài,giảm khả năng thất bại, và đảm bảo hoạt động bình thường của xe.
Tiết kiệm năng lượng và bảo vệ môi trường: Bằng cách kiểm soát chính xác truyền và ngắt kết nối điện, hiệu quả truyền điện của xe được tối ưu hóa,và tiêu thụ nhiên liệu của động cơ ở tốc độ trống và mất điện không cần thiết được giảm, đóng một vai trò nhất định trong tiết kiệm năng lượng và bảo vệ môi trường.
| Tên sản phẩm | Máy ly hợp điện từ |
|---|---|
| Số phần | 8114-00189 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 16 kg |
| Kích thước | 300 x 300 x 300 mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Đặc điểm hiệu suất
Phản ứng nhanh: Nó có đặc điểm phản ứng nhanh và có thể hoàn thành các hành động tham gia và giải phóng trong một thời gian ngắn,đáp ứng nhu cầu ngay lập tức của xe về truyền tải điện trong các điều kiện lái xe khác nhau, chẳng hạn như bắt đầu thường xuyên dừng lại trong điều kiện đường phố đông đúc, và có thể nhanh chóng phản ứng với hoạt động của người lái xe.
Độ tin cậy cao: Nó sử dụng vật liệu điện từ chất lượng cao và tấm ly hợp chống mòn, có khả năng chống nhiệt độ cao và chống mòn tốt, có thể hoạt động ổn định trong thời gian sử dụng lâu dài,giảm khả năng thất bại, và đảm bảo hoạt động bình thường của xe.
Tiết kiệm năng lượng và bảo vệ môi trường: Bằng cách kiểm soát chính xác truyền và ngắt kết nối điện, hiệu quả truyền điện của xe được tối ưu hóa,và tiêu thụ nhiên liệu của động cơ ở tốc độ trống và mất điện không cần thiết được giảm, đóng một vai trò nhất định trong tiết kiệm năng lượng và bảo vệ môi trường.
| Tên sản phẩm | Máy ly hợp điện từ |
|---|---|
| Số phần | 8114-00189 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 16 kg |
| Kích thước | 300 x 300 x 300 mm |