| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ9100440045 là cụm má phanh trước dành cho xe tải hạng nặng Shacman.
Thông tin cốt lõi của sản phẩm: Tên bộ phận: Má phanh trước / Cụm khối ma sát.
Thương hiệu áp dụng: Chủ yếu được sử dụng trong xe tải Shacman, cũng tương thích với một số mẫu xe của Sinotruk, Foton và Dongfeng.
Các mẫu áp dụng: Dòng Shacman Delong, bao gồm X3000, X5000, X6000, F3000, M3000, v.v.
| Tên sản phẩm | má phanh |
|---|---|
| Mã sản phẩm | DZ9100440045 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 2,7kg |
| Kích thước | 250x120X80mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ9100440045 là cụm má phanh trước dành cho xe tải hạng nặng Shacman.
Thông tin cốt lõi của sản phẩm: Tên bộ phận: Má phanh trước / Cụm khối ma sát.
Thương hiệu áp dụng: Chủ yếu được sử dụng trong xe tải Shacman, cũng tương thích với một số mẫu xe của Sinotruk, Foton và Dongfeng.
Các mẫu áp dụng: Dòng Shacman Delong, bao gồm X3000, X5000, X6000, F3000, M3000, v.v.
| Tên sản phẩm | má phanh |
|---|---|
| Mã sản phẩm | DZ9100440045 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 2,7kg |
| Kích thước | 250x120X80mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển