| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ9112340238 là một số phần cho xe tải dòng SHACMAN, chủ yếu được sử dụng trong các mô hình như X3000, M3000, và Delong.
Vật liệu: Thông thường được làm bằng thép đúc hoặc sắt đúc cường độ cao để đảm bảo sự ổn định phanh dưới tải trọng lớn.
| Tên sản phẩm | Đĩa cơ sở phanh phải trục sau |
|---|---|
| Số phần | DZ9112340238 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 12 kg |
| Kích thước | 350 x 350 x 120 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ9112340238 là một số phần cho xe tải dòng SHACMAN, chủ yếu được sử dụng trong các mô hình như X3000, M3000, và Delong.
Vật liệu: Thông thường được làm bằng thép đúc hoặc sắt đúc cường độ cao để đảm bảo sự ổn định phanh dưới tải trọng lớn.
| Tên sản phẩm | Đĩa cơ sở phanh phải trục sau |
|---|---|
| Số phần | DZ9112340238 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 12 kg |
| Kích thước | 350 x 350 x 120 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển