| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
9347141610 là mã bộ phận của van bảo vệ bốn mạch do WABCO sản xuất.
Thành phần này là bộ phận cốt lõi của hệ thống phanh hơi cho xe tải hạng nặng. Nó chủ yếu được sử dụng để đảm bảo rằng nếu một trong các mạch khí nén (như phanh trước, phanh sau hoặc thiết bị phụ trợ) bị rò rỉ hoặc hỏng thì các mạch khác vẫn có thể duy trì áp suất cần thiết để đảm bảo an toàn khi phanh.
Thông số kỹ thuật và thông số cốt lõi
Các thông số chính của phần này như sau:
• Áp suất làm việc tối đa: 10,0 bar
• Áp suất mở:
• Mạch 21/22: 6,5 bar
• Mạch 23: 7,5 bar
• Mạch 24: 6,5 bar
• Ren giao diện: Điển hình là M22 x 1.5
• Nhiệt độ hoạt động: -40°C đến +65°C hoặc +90°C
| Tên sản phẩm | Van bốn mạch |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 9347141610 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 1,2 kg |
| Kích thước | 110x90X86mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
9347141610 là mã bộ phận của van bảo vệ bốn mạch do WABCO sản xuất.
Thành phần này là bộ phận cốt lõi của hệ thống phanh hơi cho xe tải hạng nặng. Nó chủ yếu được sử dụng để đảm bảo rằng nếu một trong các mạch khí nén (như phanh trước, phanh sau hoặc thiết bị phụ trợ) bị rò rỉ hoặc hỏng thì các mạch khác vẫn có thể duy trì áp suất cần thiết để đảm bảo an toàn khi phanh.
Thông số kỹ thuật và thông số cốt lõi
Các thông số chính của phần này như sau:
• Áp suất làm việc tối đa: 10,0 bar
• Áp suất mở:
• Mạch 21/22: 6,5 bar
• Mạch 23: 7,5 bar
• Mạch 24: 6,5 bar
• Ren giao diện: Điển hình là M22 x 1.5
• Nhiệt độ hoạt động: -40°C đến +65°C hoặc +90°C
| Tên sản phẩm | Van bốn mạch |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 9347141610 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 1,2 kg |
| Kích thước | 110x90X86mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển