| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Mã bộ phận DZ9100410115 tương ứng với đĩa phanh của xe tải hạng nặng SHACMAN, còn thường được gọi là đĩa phanh hoặc đĩa đệm phanh.
Thông số kỹ thuật và ứng dụng cốt lõi
• Model áp dụng: Chủ yếu được sử dụng trên xe tải hạng nặng dòng SHACMAN X3000, F3000 và M3000. Do khả năng thay thế lẫn nhau của một số bộ phận xe tải hạng nặng, bộ phận này cũng có thể được sử dụng trong các dòng xe tải SINOTRUK HOWO.
• Tên bộ phận: Đĩa phanh, đĩa phanh
• Chất liệu: Thường được làm bằng gang hoặc thép hợp kim có độ bền cao, có khả năng chống mài mòn và tản nhiệt tốt.
• Vị trí lắp: Chủ yếu lắp ở hệ thống phanh cầu trước của xe.
| Tên sản phẩm | Đĩa phanh |
|---|---|
| Mã sản phẩm | DZ9100410115 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 18,5kg |
| Kích thước | 430x45x45mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Mã bộ phận DZ9100410115 tương ứng với đĩa phanh của xe tải hạng nặng SHACMAN, còn thường được gọi là đĩa phanh hoặc đĩa đệm phanh.
Thông số kỹ thuật và ứng dụng cốt lõi
• Model áp dụng: Chủ yếu được sử dụng trên xe tải hạng nặng dòng SHACMAN X3000, F3000 và M3000. Do khả năng thay thế lẫn nhau của một số bộ phận xe tải hạng nặng, bộ phận này cũng có thể được sử dụng trong các dòng xe tải SINOTRUK HOWO.
• Tên bộ phận: Đĩa phanh, đĩa phanh
• Chất liệu: Thường được làm bằng gang hoặc thép hợp kim có độ bền cao, có khả năng chống mài mòn và tản nhiệt tốt.
• Vị trí lắp: Chủ yếu lắp ở hệ thống phanh cầu trước của xe.
| Tên sản phẩm | Đĩa phanh |
|---|---|
| Mã sản phẩm | DZ9100410115 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 18,5kg |
| Kích thước | 430x45x45mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển