| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
81.50221.0535 và 81.50221.0540 là số bộ phận của má phanh (má phanh/ guốc phanh) trên xe tải hạng nặng SHACMAN (chẳng hạn như dòng F2000, F3000 và M3000).
Phân loại vật liệu:
Chất liệu gốm: Chịu nhiệt độ cao, độ ồn thấp và hoạt động tương đối ổn định.
Amiăng/Vật liệu không chứa amiăng: Vật liệu ma sát truyền thống, tương đối rẻ tiền.
Chất liệu bán kim loại: Tản nhiệt tốt, thích hợp chịu tải nặng.
| Tên sản phẩm | Lót phanh |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 81.50221.0535 81.50221.0540 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 10kg |
| Kích thước | 180x230x240mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
81.50221.0535 và 81.50221.0540 là số bộ phận của má phanh (má phanh/ guốc phanh) trên xe tải hạng nặng SHACMAN (chẳng hạn như dòng F2000, F3000 và M3000).
Phân loại vật liệu:
Chất liệu gốm: Chịu nhiệt độ cao, độ ồn thấp và hoạt động tương đối ổn định.
Amiăng/Vật liệu không chứa amiăng: Vật liệu ma sát truyền thống, tương đối rẻ tiền.
Chất liệu bán kim loại: Tản nhiệt tốt, thích hợp chịu tải nặng.
| Tên sản phẩm | Lót phanh |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 81.50221.0535 81.50221.0540 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 10kg |
| Kích thước | 180x230x240mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển