| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ9114160015 là mã bộ phận được sử dụng rộng rãi trong các xe tải hạng nặng của Trung Quốc (như Shaanxi Automobile Delong SHACMAN và Sinotruk SINOTRUK HOWO), tương ứng với cụm nắp ly hợp (còn được gọi là tấm áp ly hợp).
Thông số sản phẩm cốt lõi
• Tên sản phẩm: Tấm ép ly hợp / Cụm nắp ly hợp
• Các mẫu xe áp dụng: Chủ yếu được sử dụng trong các xe tải dòng SHACMAN F2000, F3000 và Delong, cũng như một số mẫu SINOTRUK HOWO.
• Kích thước tiêu chuẩn: Thông thường phù hợp với hệ thống ly hợp 430mm.
• Chức năng chính: Dùng áp lực của lò xo để ép đĩa dẫn động ly hợp (đĩa ly hợp) vào bánh đà của động cơ, từ đó truyền công suất cho động cơ.
| Tên sản phẩm | Tấm áp suất ly hợp |
|---|---|
| Mã sản phẩm | DZ9114160015 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 39kg |
| Kích thước | 450x450x150mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ9114160015 là mã bộ phận được sử dụng rộng rãi trong các xe tải hạng nặng của Trung Quốc (như Shaanxi Automobile Delong SHACMAN và Sinotruk SINOTRUK HOWO), tương ứng với cụm nắp ly hợp (còn được gọi là tấm áp ly hợp).
Thông số sản phẩm cốt lõi
• Tên sản phẩm: Tấm ép ly hợp / Cụm nắp ly hợp
• Các mẫu xe áp dụng: Chủ yếu được sử dụng trong các xe tải dòng SHACMAN F2000, F3000 và Delong, cũng như một số mẫu SINOTRUK HOWO.
• Kích thước tiêu chuẩn: Thông thường phù hợp với hệ thống ly hợp 430mm.
• Chức năng chính: Dùng áp lực của lò xo để ép đĩa dẫn động ly hợp (đĩa ly hợp) vào bánh đà của động cơ, từ đó truyền công suất cho động cơ.
| Tên sản phẩm | Tấm áp suất ly hợp |
|---|---|
| Mã sản phẩm | DZ9114160015 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 39kg |
| Kích thước | 450x450x150mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển