| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Xác định sản phẩm và ứng dụng
Loại bộ phận: Bộ đệm thả ly hợp.
Thiết bị áp dụng: Bộ này thường được sử dụng trong động cơ Yuchai hoặc các thành phần liên quan của động cơ diesel.
Chức năng chính: Trong quá trình vận hành ly hợp, nó được sử dụng để ngắt mạch áp suất ly hợp, tạm thời ngắt kết nối động cơ với hộp số.
| Tên sản phẩm | Bộ đệm tách |
|---|---|
| Số phần | 86CL66125F0-0 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 2.8kg |
| Kích thước | 66 X 125 X 86 mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Xác định sản phẩm và ứng dụng
Loại bộ phận: Bộ đệm thả ly hợp.
Thiết bị áp dụng: Bộ này thường được sử dụng trong động cơ Yuchai hoặc các thành phần liên quan của động cơ diesel.
Chức năng chính: Trong quá trình vận hành ly hợp, nó được sử dụng để ngắt mạch áp suất ly hợp, tạm thời ngắt kết nối động cơ với hộp số.
| Tên sản phẩm | Bộ đệm tách |
|---|---|
| Số phần | 86CL66125F0-0 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 2.8kg |
| Kích thước | 66 X 125 X 86 mm |