| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
WG9718710002là đầu đàn điện Sinotruk 24 volt ban đầu cho HOWO, T7H và xe tải hạng nặng.WG9718710002sừng sản xuất một âm thanh mạnh mẽ 370Hz (được đánh dấu DERU / 24V / 370Hz) với một âm thanh đặc biệt cho cảnh báo tối đa.và các thiết bị đầu cuối chống ăn mòn, nó đảm bảo hoạt động đáng tin cậy trong tất cả các điều kiện thời tiết. phần gốc này đáp ứng các tiêu chuẩn OE nghiêm ngặt về đầu ra âm thanh, hút điện, và độ bền, đảm bảo an toàn và tuân thủ.
| Tên sản phẩm | Sừng điện hình bồn |
|---|---|
| Số phần | WG9718710002 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 0.35kg |
| Kích thước | 110 X 110 X 60 mm |
![]()
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
WG9718710002là đầu đàn điện Sinotruk 24 volt ban đầu cho HOWO, T7H và xe tải hạng nặng.WG9718710002sừng sản xuất một âm thanh mạnh mẽ 370Hz (được đánh dấu DERU / 24V / 370Hz) với một âm thanh đặc biệt cho cảnh báo tối đa.và các thiết bị đầu cuối chống ăn mòn, nó đảm bảo hoạt động đáng tin cậy trong tất cả các điều kiện thời tiết. phần gốc này đáp ứng các tiêu chuẩn OE nghiêm ngặt về đầu ra âm thanh, hút điện, và độ bền, đảm bảo an toàn và tuân thủ.
| Tên sản phẩm | Sừng điện hình bồn |
|---|---|
| Số phần | WG9718710002 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 0.35kg |
| Kích thước | 110 X 110 X 60 mm |
![]()