| MOQ: | 10 cái |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Thông số kỹ thuật cơ bản
Tên phần:Bộ lọc lái / Bộ lọc dầu thủy lực lái.
Các thương hiệu áp dụng:Chủ yếu được sử dụng trong Shaanxi Automobile (SHACMAN), cũng tương thích với một số mô hình FAW hoặc Sinotruk.
Mô hình phổ biến:Delong F3000, M3000, X3000, X5000, X6000 series, vv
Chức năng chính
Các yếu tố bộ lọc này được lắp đặt bên trong bể lưu trữ chất lỏng lái và chủ yếu được sử dụng để lọc các tạp chất trong hệ thống điều khiển hỗ trợ thủy lực,bảo vệ thiết bị lái và bơm tay lái phụ khỏi bị mòn, và đảm bảo hoạt động trơn tru của hệ thống lái.
| Tên sản phẩm | Dấu lọc đường lái |
|---|---|
| Số phần | DZ95189470088 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 0.25kg |
| Kích thước | 200X100X60 mm |
![]()
| MOQ: | 10 cái |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Thông số kỹ thuật cơ bản
Tên phần:Bộ lọc lái / Bộ lọc dầu thủy lực lái.
Các thương hiệu áp dụng:Chủ yếu được sử dụng trong Shaanxi Automobile (SHACMAN), cũng tương thích với một số mô hình FAW hoặc Sinotruk.
Mô hình phổ biến:Delong F3000, M3000, X3000, X5000, X6000 series, vv
Chức năng chính
Các yếu tố bộ lọc này được lắp đặt bên trong bể lưu trữ chất lỏng lái và chủ yếu được sử dụng để lọc các tạp chất trong hệ thống điều khiển hỗ trợ thủy lực,bảo vệ thiết bị lái và bơm tay lái phụ khỏi bị mòn, và đảm bảo hoạt động trơn tru của hệ thống lái.
| Tên sản phẩm | Dấu lọc đường lái |
|---|---|
| Số phần | DZ95189470088 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 0.25kg |
| Kích thước | 200X100X60 mm |
![]()